Forum Cộng Đồng Giải Trí Người Hội An

Giải Trí - Chém Gió - Trao Đổi Mọi Vấn Đề

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Bài viết mớiBài viết mới  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi / đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên của diễn đàn. Bấm vào Đây để đăng ký.
» Diễn đàn chạy tốt nhất với trình duyệt Google Chrome. Click vào Đây để tải về.
Vpop - Mùa Đông Trong Tim  Tdyt_110 Admin nhắn với all: BQT Diễn đàn gửi lời xin lỗi đến tất cả các thành viên vì ngừng hoạt động một thời gian dài. Mong các bạn bỏ qua. Chúc các bạn sinh hoạt vui vẻ!♥ Love K ™ nhắn với Gà Idol ^^: Em yêu Gà :) I lắc U :-x Gà KFC :">nh0kbId0llA_kUtE nhắn với Bờm Kute: Nhớ a lắm!!!tình yêu của e àk!!!hãy sớm về với em nhé anh!!!luvluvBB...Bi luv Bờm!!!Bánh Bỗ nhắn với Chip: Never say goodbye! :-*Bánh Bỗ nhắn với Chip: Even your love for me is FAKE love. I'm so sad :(• Bé Đẹp ™ nhắn với <3: Mong a suy nghĩ lại con người của mình :) <3 Yêu Anh :) Gửi thông điệp yêu thương !

Vpop - Mùa Đông Trong Tim Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
11/9/2011, 11:59 am
Cờ Tàn
Cấp Bậc Thành Viên Danh Vọng:
429%/2000%

Vpop - Mùa Đông Trong Tim  Img_leftVpop - Mùa Đông Trong Tim  OrangeVpop - Mùa Đông Trong Tim  Img_right
Tài Năng:31%/100%
Vpop - Mùa Đông Trong Tim  Img_leftVpop - Mùa Đông Trong Tim  GreenVpop - Mùa Đông Trong Tim  MpVpop - Mùa Đông Trong Tim  Img_right
Nam
Điểm : 239364
Cảm ơn : 13
Birthday : 04/01/1993
Cờ Tàn
Thành Viên Nhiệt Tình

Thành Viên Nhiệt Tình
Hiện đang:

Soạn PASS gửi đến 8708 rồi gửi code về Admin để ủng hộ Forum lớn mạnh. Thanks!
Nam
Điểm : 239364
Cảm ơn : 13
Birthday : 04/01/1993

Thanh Chức Năng
Vpop - Mùa Đông Trong Tim  Vide

Bài gửiTiêu đề: Vpop - Mùa Đông Trong Tim

Forum : Cộng Đồng Giải Trí Người Hội An
--------------------------------------------------

Nỗi nhớ là một phần hông thể thiếu trong tình yêu , nó đem đến bao điều phiền muộn , dù bất cứ ở đâu, dù bất cứ khi nào bóng hình , gương mặt và cả nụ cười …cũng luôn choán ngợp, hiện hữu trong tâm trí, nơi trái tim cũa những tâm hồn thơ dại ... ta lại cố lục lọi trong mớ ký ức hỗn độn của mình , những kỷ niệm thật ngọt ngào rồi nhẫn nại ngồi đó gom chật tim mình những yêu thương nồng ấm , đủ gọn ghẽ để nở một nụ cười mãn nguyện, hạnh phúc tin tưởng một cách tuyệt đối rằng mình yêu và đã được yêu .

Vpop - Mùa Đông Trong Tim  Picture

Tình yêu là thế , dù có thế nào đi nữa , ta yêu , đang yêu và đã không còn yêu nữa ... nó vẫn thế , chỉ bởi vì khi tìm thấy một tình yêu đích thực của mình người ta luôn mang trong mình cái cảm giác lo lắng, sợ hãi một ngày nào đó bước chân đi, phố phường đông đúc , nếu không cẩn thận chỉ lỡ buông tay thôi là có thể cả đời để lạc mất nhau. Xin hãy nắm giữ nó đừng để vụt mất để ồy mỗi sáng mai thức dậy ta lại có thêm một ngày nữa để ... yêu thương .

Mùa Đông Trong Tim

Trình bày : Trần Nguyên Chương

Con đường xưa giờ không có em đi qua
Còn riêng anh ngồi ôm mối tương tư
Anh nào hay giờ đây mất em hỡi người
Xin hãy trả lại thời gian... khi mà anh vẫn luôn có em bên cạnh đẹp làm sao từng giây phút bên nhau

Em giận anh và em vẫn hay dỗi hờn
Để cho anh dỗ dành người nhớ không

Và giờ đây em rời xa tình anh mãi xa anh trong vòng tay ấm
Riêng mình anh nơi đây khóc thầm
Giờ em ra làm sao em như thế nào
Người yêu ơi em còn nhớ anh

Mùa hè nơi đây trời vẫn còn đang nắng
Nhưng sao trong lòng anh mùa đông dường như vẫn đang giá lạnh
Tình yêu sao vội tan để duyên lỡ làng
Phải làm sao ta lại có nhau... như lúc đầu

Những giai điệu ngọt ngào , lời điệu nhẹ nhàng , bài hát mang âm hưởng nỗi pùn cô đơn , sự nhớ mong da diết đã viết lên một tình khúc lãng mạn đầy yêu thương.

Mình mong các bạn hãy cùng mình thưỡng thức nó nhé , bài hát nhẹ nhàng chúng ta có thể nghe vào bất cứ thời gian nào , và làm tâm hồn mỗi chúng ta rất thanh thản .

Chữ Ký Của Cờ Tàn

Vpop - Mùa Đông Trong Tim

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Yêu cầu viết Tiếng Việt có dấu